Ito ay tunay na double-conversion online UPS—VFI-SS classification ayon sa IEC62040-3. Ito ang pinakamataas na antas ng proteksyon, na nangangahulugan na ang iyong kagamitan ay lubos na hiwalay sa mga problema sa input power. Ang oras ng transfer ay zero. Kung gumagamit ka ng mission-critical na kagamitan, iyan ang basehan na gusto mo.
·Zero na Oras ng Paglipat
Tunay na Online UPS na may Dalawang Pag-convert (IEC62040-3:VFI-SS), na nagbibigay ng pinakalawak na proteksyon para sa mga kritikal na kagamitan laban sa iba’t ibang isyu sa kalidad ng kuryente.
·Inverter na May Tatlong Antas para sa Pinakamahusay na Kakayahan sa Pag-load
topolohiya ng inverter na may tatlong antas, sumusuporta sa malawak na hanay ng mga load, kabilang ang mga load na may half-wave rectifier (tulad ng hair dryer, solenoid valves, laser printer, atbp.), at mga induction motor.
·Mataas na Kawastuhan
May kawastuhang hanggang 93% sa online mode na may dalawang pag-convert at 97% sa ECO mode.
·Pinapagana ng Bateryang Lithium-ion
Nagbibigay ng hanggang 3x na oras ng backup sa 50% na sukat, kung ihahambing sa karaniwang produkto ng UPS na gumagamit ng lead-acid na baterya.
·Interface ng Dry Contact para sa BMS
Kasama ang interface ng dry contact para sa kontrol na nakabase sa BMS sa pag-charge at pag-discharge, na nakabatay sa detalyadong impormasyon mula sa BMS.
·ModBUS na interface kasama ang BMS
Isinama ang ModBUS (RS485) na interface kasama ang BMS upang makamit ang tiyak na impormasyon tungkol sa baterya (boltahe/SOC, SOH,
atbp.) o ang lohikal na koordinasyon ng pag-uugali ng UPS at ng baterya, pati na rin ang paghahatol sa oras ng backup. Gumagana ang ModBUS kasama ang Dry Contact ng BMS bilang redundansya sa komunikasyon, na nag-i-iwas sa malalang pagkabigo sa komunikasyon dulot ng anumang
solong kawalan.
·Charger para sa Li-ion na Baterya
Charger na may apat na estado: pare-parehong kasalukuyan, pare-parehong boltahe, floating, at pagsara—para sa Li-ion na baterya; bukas para i-customize ang lohikal na pag-uugali ayon sa partikular na baterya na tinukoy ng kliyente
·Sobrang Malawak na Saklaw ng Input mula sa Mains
Malakas na kakayahang magkasya sa sobrang elektrikong kapaligiran, nananatiling maayos sa sobrang malawak na saklaw ng mains na 65V–145V, 40–70Hz, na nagpapababa nang malaki sa pagkakalabas ng baterya at nagpapahaba ng buhay ng baterya.
·Pinakamahusay na Kakayahang Mag-load
Hanggang 0.9 na Power Factor sa output, awtomatikong pag-aadapt sa 50/60 Hz, napipili ang boltahe, na perpektong umaangkop sa lahat ng uri ng aplikasyon
·Batay sa Digital na Kontrol ng DSP
Ang advanced na digital na kontrol batay sa DSP ay nagdudulot ng mataas na pagganap—kabilang ang mataas na power factor ng input, mababang distortion—at nagbibigay ng perpektong AC power supply na may sinusoidal waveform sa load
·Mataas na Power Factor ng Input
Dahil sa teknolohiyang digital na controlled PFC, ang power factor ng input ay higit sa 0.99, na epektibong pinipigilan ang polusyon sa kuryente at nag-iimbak ng gastos sa enerhiya para sa customer
·Maaasahang Disenyo
Ginawa gamit ang matibay na base ng glass fiber (FR4) na double-side PCB, kasama ang mga komponente na may malawak na span, na lubos na nagpapabuti ng katiyakan sa mahihirap na kapaligiran; maingat na idisenyo ang ventilasyon at conformal coating upang maiwasan ang pag-akumula ng alikabok at mapabuti ang resistensya sa korosyon.
·Buksan para sa Pag-a-customize
Batay sa malakas na controller at bukas na arkitektura, ang produkto ay maaaring i-customize upang tugma sa pangangailangan ng integrasyon sa awtomatikong sistema o sa intelligent supervisory system.
|
Modelo RS 1K-Li (LV) RS 1KL-Li (LV) |
RS 2K-Li(LV) RS 2KL-Li(LV) |
RS 3K-Li (LV) RS 3KL-Li(LV) |
|||||
|
Rating ng Kapasidad (VA/W) |
1kVA/900W |
2 KVA/1800 W |
3 KVA/2700 W |
||||
|
Topolohiya |
Doble Konbersyon Online UPS |
||||||
|
Phase |
Pang-isa na Fase Input at Pang-isa na Fase Output |
||||||
|
Pangunahing input |
Mga kable |
isang Phase, Tatlong Wire (L/N + PE) |
|||||
|
|
Tayahering Kuryente |
110/115/120/127 VAC |
|||||
|
|
Saklaw ng boltahe |
Linya–Neutral: 60–145 VAC |
|||||
|
|
Input Frequency Range |
40 Hz–70 Hz |
|||||
|
|
Input power factor |
≥0.99 |
|||||
|
AC Output |
Mga kable |
L/N + PE |
|||||
|
|
Output na Boltahe |
110/115/120/127 VAC |
|||||
|
|
Kawad ng Output |
±1% |
|||||
|
|
Output frequency range |
50/60Hz±4Hz (Mode ng Pagsinkronisasyon) 50/60Hz±1% (Mode ng Nakatakda na Dalas) |
|||||
|
|
Output waveform |
Malinis na sinuso ng alon |
|||||
|
|
Distorsyon ng Output (THDV%) |
<2% (Linear na Karga); <8% (Di-linear na Karga) |
|||||
|
|
Kabillangan sa sobrang lohikal |
1 minuto sa 105%–125% ng Rated na Karga |
|||||
|
|
|
10 segundo sa 125%–150% ng Rated na Karga |
|||||
|
|
|
0.5Seg.@>150% Naabot na Bubong |
|||||
|
Kasanayan |
Mode ng AC/AC |
88% |
89% |
90% |
|||
|
Bateriya at Charger |
Rated battery voltage |
51.2148VDC (Kahalagahan sa Pamantayan para sa 16 Cell ng LiFePO4) |
|||||
|
|
Kapasidad ng Baterya |
615WH |
Panlabas na Baterya Depende |
920WH |
Panlabas na Baterya Depende |
1230WH |
Panlabas na Baterya Depende |
|
|
Oras ng Backup |
>30 minuto @ Kumpletong Karga |
|
>20 minuto @ Buong karga |
|
>20 minuto @ Buong karga |
|
|
|
Panahon ng Backup 2 (Panlabas na Modyul ng Baterya) |
51.2V30AH–90 minuto 51.2V50AH–150 minuto 51.2V100AH–300 minuto @ Kumpletong Karga |
51.2V30AH–45 minuto 51.2V50AH-75 minuto 51.2V100AH-150 minuto @ Kumpletong Karga |
51.2V30AH-30 minuto 51.2V50AH-50 minuto 51.2V100AH-10 minuto @ Buong Karga |
|||
|
|
Charging current |
1~3K Pamantayang Modelo na may Panloob na Baterya: 4A 1~2K Modelo ng Mahabang Panahon ng Backup: 4A/8A (Opsyonal)/12A (Opsyonal) 3K Modelo ng Mahabang Panahon ng Backup: 4A/8A (Opsyonal)/12A (Opsyonal) |
|||||
|
|
Halagang Ng Voltage Ng Pagcharge |
56.8V (kabuuang halaga para sa 16 na selula ng LiFePO4)/Nakasalalay sa kahilingan ng customer hinggil sa baterya |
|||||
|
|
Pag-uugali at Proteksyon ng Charger |
CC.ICV./Floating.Turn-Off na may 4 na Estado 3 na loop ng proteksyon laban sa sobrang boltahe, may nakalaang interface para sa pag-off dahil sa sobrang temperatura/sobrang presyon |
|||||
|
Sukat ng Makina—Lapad × Diametro × Taas (mm) |
438×400×88 (2U) |
438×400×88 (2U) |
438×500×88 (2U) |
438×400×88 (2U) |
438×650×88 (2U) |
438×400×88 (2U) |
|
|
Net timbang(kg) |
13.6 |
7.7 |
16.7 |
8.2 |
21 |
8.3 |
|
|
HMI |
LCD Display |
Katayuan ng Mains/Battery, Antas ng Load, Antas ng Battery, Mode ng Operasyon |
|||||
|
|
LCD Display na may LED Indicator |
Input na Boltahe ng Mains, Frequency, Antas ng Load, Mode ng Operasyon, Kalagayan ng Kalusugan, SOC ng Battery |
|||||
|
|
Mga interface ng komunikasyon |
1. RS232 PORT/USB Card (Hindi HID) 2. Interfaceng Dry Contact para sa Kontrol ng BMS 3. ModBUS para sa Interfaceng BMS |
|||||
|
|
Opsyonang Karte ng Ekspansiya |
1. Network Card: Sumusuporta sa SNMP/TCP/IP para sa remote monitoring ng UPS gamit ang Smart Phone APP, Web page, at PC Monitor Software; sumusuporta rin sa pag-shutdown ng Server/NAS 2. RS485-Modbus Card, LAN (TCP IP)-ModBUS Card 3. Mini AS400 Relay Card |
|||||
|
Kapaligiran |
Saklaw ng temperatura |
-10~50℃ |
|||||
|
|
Relatibong kahalumigmigan |
0–98% (Hindi Nagkakondensar) |
|||||
|
|
Ingay na Naririnig |
<55 dB sa distansya na 1 metro |
|||||
|
*Ang mga detalye ng produkto ay maaaring magbago nang walang abiso. |
|||||||
Ito ay tunay na double-conversion online UPS—VFI-SS classification ayon sa IEC62040-3. Ito ang pinakamataas na antas ng proteksyon, na nangangahulugan na ang iyong kagamitan ay lubos na hiwalay sa mga problema sa input power. Ang oras ng transfer ay zero. Kung gumagamit ka ng mission-critical na kagamitan, iyan ang basehan na gusto mo.
Ang kakaiba ng seryeng ito ay ang topology ng 3-level inverter nito. Nakakapagproseso ito ng mga kargang nagdudulot ng pagkabigo sa maraming UPS: mga karga na may half-wave rectifier tulad ng hair dryer o solenoid valve, induction motor, at laser printer. Kaya kung ang iyong setup ay binubuo ng isang halo ng sensitibong elektroniko at mga kagamitan na may kumplikadong power draw, hindi ito magpapahina.
Matatag ang kahusayan—93% sa online mode, at kung ililipat mo sa ECO mode, tumaas ito sa 97%. Ngunit ang tunay na kuwento dito ay ang lithium-ion battery. Kumpara sa tradisyonal na lead-acid UPS na may katulad na runtime, ang bateryang ito ay kumuha ng halos kalahating espasyo lamang at nagbibigay ng hanggang tatlong beses na backup time. Malaking bagay ito kapag limitado ang espasyo sa rack o kapag mahabang runtime ang kailangan.
Mayroon din itong malalim na integrasyon sa BMS (battery management system). Kasama rito ang dry contact interface at ModBUS (RS485) interface. Ang dry contact ay nangangasiwa sa mataas na antas ng kontrol—sinasabi sa UPS kung kailan dapat mag-charge o mag-discharge batay sa estado ng BMS. Ang ModBUS naman ay nagbibigay ng tiyak na datos tungkol sa baterya: voltage, estado ng charge, estado ng kalusugan, at kahit ang paghuhula ng runtime. At narito ang pinakamatalino—ang dalawang interface ay gumagana bilang redundant na communication paths. Kung mabigo ang isa, patuloy pa rin ang operasyon gamit ang isa pa. Walang single point of failure.
Ang charger mismo ay may disenyo na may apat na yugto (pare-parehong kasalukuyan, pare-parehong boltahe, floating, at pag-off) na ginawa nang tiyak para sa lithium-ion. Kung gumagamit ka ng pasadyang battery pack, maaaring i-tune ang logic ng pag-charge upang tugma dito.
Ang saklaw ng input ay malawak: 65V hanggang 145V, 40 hanggang 70Hz. Ibig sabihin, nananatili ito sa kuryente mula sa utility nang mas matagal at hindi binabawasan nang hindi kinakailangan ang baterya kapag naging hindi stable ang grid. Ang power factor ng output ay 0.9, awtomatikong nakikilala ang dalas (50/60Hz), at mapipili ang boltahe—kaya’t umaangkop ito sa malawak na hanay ng mga aplikasyon.
Sa loob, ang kalidad ng paggawa ay lubos na seryoso. Ang pangunahing PCB ay gumagamit ng FR4 glass fiber base na may conformal coating. Ang mga komponente ay inilalagay nang may malawak na espasyo upang mas mahandle ang mga pait na kapaligiran. Ang ventilasyon ay maingat na isinasaalang-alang upang maiwasan ang pag-ani ng alikabok, at ang coating ay nagdaragdag ng resistensya laban sa corrosion.
Dahil ang controller ay napakalakas at ang arkitektura ay bukas, ang pagpapasadya ay posible. Kung kailangan mo itong i-integrate sa isang awtomatikong sistema ng kontrol o isang intelligent supervisory system, maaari itong gawin.