-Iba ito sa pagkakagawa. Ito ay isang tunay na online double-conversion UPS, kaya ang iyong mga kagamitan ay hindi talaga tumatakbo sa hilaw na kapangyarihan ng utility. Sa halip, patuloy itong nagreregenerate ng malinis at purong sine wave output—walang voltage sag, walang spikes, at walang switching delays.
·Double Conversion True Online UPS na may Pure Sine-Wave Output
·Matibay na Disenyo, Conformal Coating, Malakas
Kakayahang Labanan ang Korosyon Para sa Mahihirap na Kapaligiran
·Sobrang Lapad na Input Voltage (90V–300Vac), Lubos na Compatible sa Gen-Set
·Input Power Factor Correction, Nakatitipid ng Kuryente at Gastos sa Kable
·Matibay na Kakayahan sa Pagkarga, Gumagana nang maayos kasama ang Laser Printer at Ultrasonic Cleaner
·Kompaktong Sukat, Nanalo ng Mahalagang Espasyo para sa Gumagamit
·Buksan para sa Pag-customize, Pagsasama nang tuloy-tuloy sa Sistema ng Awtomatikong Kontrol
|
Tower Model |
S1K S1KL |
S2K S2KL |
S3K S3KL S6K S6KL S10K S10KL |
|||||||
|
Phase |
Isang phase (L/N+PE) |
|||||||||
|
Kapasidad |
1kVA/900W |
2kVA/1.8kW |
3kVA/2.7kW |
6KVA/54KW |
10KVA/9KW |
|||||
|
Input |
||||||||||
|
Nominal na Input Voltage |
208\/220\/230\/240VAC |
|||||||||
|
Input voltage range |
90~300 VAC±5 VAC |
|||||||||
|
Dalas |
50/60 hz |
|||||||||
|
Input Frequency Range |
40~70 Hz |
|||||||||
|
Input power factor |
>0.99 |
|||||||||
|
Saklaw ng bypass voltage |
180~265 VAC*(1±3%) |
|||||||||
|
Output |
||||||||||
|
Sistema ng pagkakabit ng output |
Isang phase (L/N+PE) |
|||||||||
|
Output na Boltahe |
208/220/230/240 Vac±2% |
|||||||||
|
Output Voltage Regulation |
1% |
|||||||||
|
Output frequency |
50/60±4 Hz (mode ng synchronisation); 50/60 Hz±1% (mode ng nakafixed na frequency) |
|||||||||
|
Kabillangan sa sobrang lohikal |
105~125% ≥ 60 segundo, 126~150% ≥ 30 segundo. Ang punto ng pagbawi ay 70% |
|||||||||
|
THDV% ng output |
THD < 2% (linear na load); THD < 7% (nonlinear na load) |
|||||||||
|
Output waveform |
Malinis na sinuso ng alon |
|||||||||
|
Oras ng Paglilipat |
||||||||||
|
Mode ng Linya → Mode ng Baterya |
OMS |
|||||||||
|
Inverter → Mode ng Pag-iwas |
<4ms |
|||||||||
|
Kasanayan |
||||||||||
|
Mode ng Linya |
86% |
88% |
89% |
92% |
93% |
|||||
|
Modo ng baterya |
85% |
86% |
87% |
92% |
93% |
|||||
|
Baterya at Charger |
||||||||||
|
Nominal voltage |
24V |
24V/36V |
48V |
48V/72V |
72v |
72V\/96V |
144V/192V |
192V/240V |
192V/240V |
|
|
Voltage ng baterya /Capacity |
2×12V/7AH |
Panlabas na Baterya |
4×12V/7AH |
Panlabas na Baterya |
6×12V/7AH |
Panlabas na Baterya |
12/16*12V/7AH |
Panlabas na Baterya |
16/20*12V/7AH |
192V/240V Panlabas na Baterya |
|
Uri ng Baterya |
Regulated na Valve, Walang Pangangailangan ng Pana-panahong Pananatili (Valve Regulated Maintenance Free) na Lead-Acid (VRLA) para sa Pamantayang Modelo na may Panloob na Baterya |
|||||||||
|
Oras ng Backup |
Kalahating karga ≥ 8 minuto, Buong karga ≥ 3 minuto (pamantayan) |
Kalahating karga ≥ 6 minuto, Buong karga ≥ 3 minuto (pamantayan) |
||||||||
|
Oras ng Pag-recharge |
≈5 oras |
Nakadepende sa Panlabas na Baterya Konpigurasyon |
≈5 oras |
Nakadepende sa Panlabas na Baterya Konpigurasyon |
≈5 oras |
Nakadepende sa Panlabas na Baterya Konpigurasyon |
≈5 oras |
Nakadepende sa Panlabas na Baterya Konpigurasyon |
≈5 oras |
Depende sa Panlabas na Baterya Konpigurasyon |
|
Kuryenteng Pang-recharge |
1A |
4A |
1A |
4A |
1A |
4A |
1A |
4A |
1A |
4A |
|
HMI |
||||||||||
|
Display |
LCD |
|||||||||
|
Buzzer Alarm |
Bat.Mode/Bat.Low/OverLoad/Kamalian |
|||||||||
|
Communication Port |
Standard: RS232 + EPO/ROO + USB Port; Slot para sa SNMP Card (Opsyon) |
|||||||||
|
Katangian ng Alarm |
Input ng AC/DC sa ilalim ng hindi normal na kondisyon, sobrang karga, at mga problema sa inverter |
|||||||||
|
Function ng proteksyon |
Input o output ng AC na nasa labas ng saklaw ng boltahe, sobrang karga, sobrang temperatura, at proteksyon laban sa short circuit |
|||||||||
|
PISIKAL |
||||||||||
|
Sukat ng Makina—Lapad × Dami × Taas (mm) |
144*349*224 |
190*368*323 |
190*368*323 |
190*566*472 |
190*399*323 |
190*562*340 |
190*562*340 |
|||
|
Sukat ng Pakete—Lapad × Dami × Taas (mm) |
243*458*312 |
295*460*435 |
295*460*435 |
335*670*665 |
295*460*435 |
335*670*665 |
290*625*430 |
|||
|
Net timbang(kg) |
8.4 |
4.5 |
16 |
6 |
20.7 |
7.7 |
48.3 |
9.9 |
50.1 |
13.5 |
|
Kabuuang Timbang(kg) |
9.5 |
5.6 |
17.4 |
7 |
22 |
9.5 |
55 |
11.4 |
56.8 |
15.2 |
|
Kapaligiran |
||||||||||
|
Halumigmig |
5–97% (Hindi Nagkakondensar) |
|||||||||
|
Paligid na Kapaligiran sa Paggana Temperatura |
0~40℃ |
|||||||||
|
Ingay na Naririnig |
<50db |
<55db |
||||||||
|
*Ang Rated Voltage ng Panlabas na Battery Pack ay maaaring piliin kapag nag-o-order, 192/240 V |
||||||||||
|
*Ang mga detalye ng produkto ay maaaring magbago nang walang abiso. |
||||||||||
-Iba ito sa pagkakagawa. Ito ay isang tunay na online double-conversion UPS, kaya ang iyong mga kagamitan ay hindi talaga tumatakbo sa hilaw na kapangyarihan ng utility. Sa halip, patuloy itong nagreregenerate ng malinis at purong sine wave output—walang voltage sag, walang spikes, at walang switching delays.
-Kung ang iyong setup ay nasa isang hindi gaanong kaaya-aya na kapaligiran — tulad ng alikabok, kahalumigmigan, o mga kondisyong pang-industriya — ang conformal coating sa mga panloob na board ay nagdaragdag ng isang layer ng proteksyon laban sa korosyon. Ito ang uri ng tibay na hinahanap mo kapag ang UPS ay hindi nakatayo sa isang opisina na may kontroladong temperatura.
-Ang saklaw ng input voltage ay malawak: 90V hanggang 300Vac. Nangangahulugan ito na patuloy itong gumagana kahit na ang grid power ay naging hindi stable, at umaayon ito sa mga generator — walang patuloy na pagbabago ng mode pabalik at pasulong kapag ang generator ay nagsasalita o nababagay.
-Nakapaloob din dito ang pagwawasto sa power factor ng input. Sa simpleng salita, gumagamit ito ng mas kaunti na kasalukuyang elektriko mula sa kuryente upang maghatid ng parehong kapangyarihan, na maaaring makatipid ng kaunti sa gastos sa kable kung maraming yunit ang ino-operate o kung may limitadong kapasidad ang circuit.
-Malakas ang kakayahan nito sa paghawak ng load. Maaaring pasilbihan nang komportable ang UPS na ito ng mga laser printer at ultrasonic cleaner—mga kagamitan na madalas na nagdudulot ng problema sa karaniwang UPS dahil sa kanilang biglang mataas na pangangailangan ng kuryente.
-Kompakto ang chassis, kaya hindi ito kumukuha ng mahalagang espasyo sa rack o sa sahig. At kung kailangan mo itong i-integrate sa isang awtomatikong sistema ng kontrol—tulad ng sistema ng pamamahala ng gusali (BMS) o industriyal na awtomasyon—may sapat na puwang para sa customisasyon upang gawin ang koneksyon nang maayos at walang problema.